tuyệt sắc đan dược sư quỷ vương yêu phi

  • Reads 6,217,415
  • Votes 175,751
  • Parts 200

Complete, First published Oct 12, 2016

Bạn đang xem: tuyệt sắc đan dược sư quỷ vương yêu phi

Table of contents

  • Wed, Oct 12, 2016

  • Thu, Oct 13, 2016

  • Fri, Oct 14, 2016

  • Fri, Oct 14, 2016

  • Fri, Oct 14, 2016

  • Fri, Oct 14, 2016

  • Tue, Oct 18, 2016

  • Tue, Oct 18, 2016

  • Tue, Oct 18, 2016

  • Tue, Oct 18, 2016

  • Wed, Oct 19, 2016

  • Wed, Oct 19, 2016

  • Wed, Oct 19, 2016

  • Wed, Oct 19, 2016

  • Thu, Oct đôi mươi, 2016

  • Thu, Oct đôi mươi, 2016

  • Thu, Oct đôi mươi, 2016

  • Thu, Oct đôi mươi, 2016

  • Thu, Oct đôi mươi, 2016

  • Thu, Oct đôi mươi, 2016

  • Thu, Oct đôi mươi, 2016

  • Thu, Oct đôi mươi, 2016

  • Fri, Oct 21, 2016

  • Fri, Oct 21, 2016

  • Fri, Oct 21, 2016

  • Sun, Oct 23, 2016

  • Sun, Oct 23, 2016

  • Sun, Oct 23, 2016

  • Mon, Oct 24, 2016

  • Mon, Oct 24, 2016

  • Mon, Oct 24, 2016

  • Mon, Oct 24, 2016

  • Wed, Oct 26, 2016

  • Wed, Oct 26, 2016

  • Wed, Oct 26, 2016

  • Wed, Oct 26, 2016

  • Wed, Oct 26, 2016

  • Fri, Oct 28, 2016

  • Sat, Oct 29, 2016

  • Sun, Oct 30, 2016

  • Sun, Oct 30, 2016

  • Tue, Nov 1, 2016

  • Wed, Nov 2, 2016

  • Thu, Nov 3, 2016

  • Fri, Nov 4, 2016

  • Sat, Nov 5, 2016

  • Sun, Nov 6, 2016

  • Mon, Nov 7, 2016

  • Tue, Nov 8, 2016

  • Wed, Nov 9, 2016

  • Thu, Nov 10, 2016

  • Fri, Nov 11, 2016

  • Sat, Nov 12, 2016

  • Sat, Nov 12, 2016

  • Sun, Nov 13, 2016

  • Mon, Nov 14, 2016

  • Mon, Nov 14, 2016

  • Tue, Nov 15, 2016

  • Wed, Nov 16, 2016

  • Thu, Nov 17, 2016

  • Fri, Nov 18, 2016

  • Sat, Nov 19, 2016

  • Mon, Nov 21, 2016

  • Wed, Nov 23, 2016

  • Fri, Nov 25, 2016

  • Mon, Nov 28, 2016

  • Wed, Nov 30, 2016

  • Thu, Dec 1, 2016

  • Sat, Dec 3, 2016

  • Sun, Dec 4, 2016

  • Tue, Dec 6, 2016

  • Wed, Dec 7, 2016

  • Fri, Dec 9, 2016

  • Sun, Dec 11, 2016

  • Thu, Dec 15, 2016

  • Sun, Dec 18, 2016

  • Tue, Dec đôi mươi, 2016

  • Thu, Dec 22, 2016

  • Sat, Dec 24, 2016

  • Sat, Dec 24, 2016

  • Tue, Dec 27, 2016

  • Thu, Dec 29, 2016

  • Fri, Dec 30, 2016

  • Sun, Jan 1, 2017

  • Sun, Jan 1, 2017

  • Tue, Jan 3, 2017

  • Tue, Jan 3, 2017

  • Wed, Jan 4, 2017

  • Thu, Jan 5, 2017

  • Fri, Jan 6, 2017

  • Fri, Jan 6, 2017

  • Sat, Jan 7, 2017

  • Sun, Jan 8, 2017

  • Mon, Jan 9, 2017

  • Tue, Jan 10, 2017

  • Sun, Jan 15, 2017

  • Tue, Jan 17, 2017

  • Tue, Jan 24, 2017

  • Tue, Jan 31, 2017

    Xem thêm: công thức phân tử của isopren

  • Sun, Feb 12, 2017

  • Mon, Feb 13, 2017

  • Tue, Feb 14, 2017

  • Tue, Feb 14, 2017

  • Tue, Feb 14, 2017

  • Wed, Feb 15, 2017

  • Thu, Feb 16, 2017

  • Fri, Feb 17, 2017

  • Sat, Feb 18, 2017

  • Sun, Feb 19, 2017

  • Mon, Feb đôi mươi, 2017

  • Tue, Feb 21, 2017

  • Wed, Feb 22, 2017

  • Thu, Feb 23, 2017

  • Fri, Feb 24, 2017

  • Sat, Feb 25, 2017

  • Sun, Feb 26, 2017

  • Mon, Feb 27, 2017

  • Tue, Feb 28, 2017

  • Wed, Mar 1, 2017

  • Thu, Mar 2, 2017

  • Fri, Mar 3, 2017

  • Sat, Mar 4, 2017

  • Sun, Mar 5, 2017

  • Mon, Mar 6, 2017

  • Tue, Mar 7, 2017

  • Wed, Mar 8, 2017

  • Thu, Mar 9, 2017

  • Fri, Mar 10, 2017

  • Sat, Mar 11, 2017

  • Sun, Mar 12, 2017

  • Mon, Mar 13, 2017

  • Tue, Mar 14, 2017

  • Wed, Mar 15, 2017

  • Thu, Mar 16, 2017

  • Fri, Mar 17, 2017

  • Sat, Mar 18, 2017

  • Sun, Mar 19, 2017

  • Sun, Mar 19, 2017

  • Mon, Mar đôi mươi, 2017

  • Tue, Mar 21, 2017

  • Wed, Mar 22, 2017

  • Thu, Mar 23, 2017

  • Fri, Mar 24, 2017

  • Sat, Mar 25, 2017

  • Mon, Mar 27, 2017

  • Tue, Mar 28, 2017

  • Wed, Mar 29, 2017

  • Thu, Mar 30, 2017

  • Fri, Mar 31, 2017

  • Sat, Apr 1, 2017

  • Sun, Apr 2, 2017

  • Mon, Apr 3, 2017

  • Wed, Apr 5, 2017

  • Sun, Apr 9, 2017

  • Tue, Apr 11, 2017

  • Wed, Apr 12, 2017

  • Sat, Apr 15, 2017

  • Sun, Apr 16, 2017

  • Tue, Apr 18, 2017

  • Sat, Apr 22, 2017

  • Sun, Apr 23, 2017

  • Tue, Apr 25, 2017

  • Wed, Apr 26, 2017

  • Sat, Apr 29, 2017

  • Mon, May 1, 2017

  • Tue, May 2, 2017

  • Sun, May 7, 2017

  • Mon, May 8, 2017

  • Thu, May 11, 2017

  • Sun, May 14, 2017

  • Mon, May 15, 2017

  • Tue, May 16, 2017

  • Wed, May 17, 2017

  • Sun, May 28, 2017

  • Mon, May 15, 2017

  • Sun, May 28, 2017

  • Sun, May 28, 2017

  • Sun, May 28, 2017

  • Sun, May 21, 2017

  • Mon, May 22, 2017

  • Tue, May 23, 2017

  • Wed, May 24, 2017

  • Fri, May 26, 2017

  • Sat, May 27, 2017

  • Sun, May 28, 2017

  • Mon, May 29, 2017

  • Fri, Jun 2, 2017

  • Sat, Jun 3, 2017

  • Sun, Jun 4, 2017

  • Sun, Jun 4, 2017

  • Mon, Jun 5, 2017

  • Tue, Jun 6, 2017

  • Wed, Jun 7, 2017

  • Thu, Jun 8, 2017

  • Sun, Jun 11, 2017

  • Mon, Jun 12, 2017

  • Tue, Jun 13, 2017

  • Wed, Jun 14, 2017

    Xem thêm: hình nền anime buồn

  • Thu, Jun 15, 2017

  • Fri, Jun 16, 2017

▪Tác giả: Tiêu Thất Gia
    ▪Converter: Diên Vĩ (truyen.org)
    ▪Editor: Tường An (Anna1412)
    ▪Thể loại: ngôn tình cổ kính, xuyên ko, dị giới, huyễn huyễn, HE
    ▪Tổng số chương: 1568 chương
    Tình trạng phiên bản gốc: Hoàn thành
    ▪Văn án:
           Mộ Như Nguyệt, truyền nhân thế gia nó học tập Trung Hoa, bị quân địch hãm kinh sợ tuy nhiên xuyên cho tới đại lục Thần Vũ phát triển thành đái thư truất phế vật Mộ gia bị người tao tấn công đập cho tới bị tiêu diệt. Trên Kim Loan năng lượng điện, một thánh chỉ tứ thơm, nường mặc nhiên tiếp chỉ gả mang đến Quỷ Vương gia nức tiếng nhất Tử Nguyệt quốc. Người đời đều đã biết Quỷ Vương gia ngu si ngu ngốc, cỗ dạng lại như quỷ, này ai biết hắn chủ yếu người phúc hắc, rạm tàng bất lộ? Mọi người đều cười cợt nhạo truất phế vật xứng ngốc tử là tuyệt phối, lại chẳng ai biết nường là tài năng thiên bẩm tuyệt thế?
           Mộ Như Nguyệt coi phái mạnh nhân tuấn mỹ như thần trước đôi mắt, nghiến răng nghiến lợi: "Dạ Vô Trần, ngươi dám gạt tao, vóc dáng ngươi giờ đây như là kẻ ngốc sao?"
           Quỷ Vương gia cười cợt cười cợt, cưng chiều ôm nường vô lòng: "Ở ở kề bên nường, tao cam nguyện thực hiện một kẻ ngốc khoác nường sai khiến cho."

#13tieu