yêu bà xã lạnh lùng

  • Reads 108,303
  • Votes 4,253
  • Parts 48

Ongoing, First published Aug 18, 2023

Bạn đang xem: yêu bà xã lạnh lùng

Table of contents

  • Thu, Aug 24, 2023

  • Sat, Aug 26, 2023

  • Sun, Aug 27, 2023

  • Sun, Aug 27, 2023

  • Sun, Aug 27, 2023

  • Mon, Aug 28, 2023

  • Mon, Aug 28, 2023

  • Tue, Aug 29, 2023

  • Tue, Aug 29, 2023

  • Tue, Aug 29, 2023

  • Wed, Aug 30, 2023

  • Wed, Aug 30, 2023

  • Wed, Aug 30, 2023

  • Wed, Aug 30, 2023

  • Thu, Aug 31, 2023

  • Thu, Aug 31, 2023

  • Fri, Sep 1, 2023

  • Fri, Sep 1, 2023

  • Fri, Sep 1, 2023

  • Fri, Sep 1, 2023

  • Fri, Sep 1, 2023

  • Fri, Sep 1, 2023

  • Sat, Sep 2, 2023

    Xem thêm: soạn văn các thành phần biệt lập

  • Sat, Sep 2, 2023

  • Sun, Sep 3, 2023

  • Sun, Sep 3, 2023

  • Sun, Sep 3, 2023

  • Sun, Sep 3, 2023

  • Tue, Sep 5, 2023

  • Tue, Sep 5, 2023

  • Thu, Sep 7, 2023

  • Thu, Sep 7, 2023

  • Fri, Sep 8, 2023

  • Fri, Sep 8, 2023

  • Fri, Sep 8, 2023

  • Fri, Sep 8, 2023

  • Sat, Sep 9, 2023

  • Sun, Sep 10, 2023

  • Sun, Sep 10, 2023

  • Sun, Sep 10, 2023

  • Tue, Sep 12, 2023

  • Tue, Sep 12, 2023

  • Tue, Sep 12, 2023

  • Tue, Sep 12, 2023

  • Thu, Sep 14, 2023

  • Thu, Sep 14, 2023

    Xem thêm: toán 5 trang 77

  • Fri, Sep 15, 2023

  • Fri, Sep 15, 2023

Tác giả: Thiên Mỹ Khả
    
    Truyện cover🔞
    
    __________________
    
    Văn án:
    
    Truyện kể về một cô gái thương hiệu là Park Chaeyoung, là tổng giám đốc của một doanh nghiệp lớn lớn. 
    
    Để giả tỏa tâm lý, nường giấu thân thuộc phận của mình, cố tìm một người để trải qua loa mối tình một tối.
    
    Cô cũng là một vị tổng giám đốc của một doanh nghiệp lớn. Chẳng hiểu rõ gì khi bị quý khách bè dụ đến, tuy nhiên sau khoản thời gian gặp nường, cô cũng đã ko bỏ phí. Không biết cô là tổng giám đốc nên nường cứ nghĩ cô là "trai bao".
    
    Sau tối đó, cô nhận rời khỏi mình có tình cảm với nường. Cô tìm đến nường tuy nhiên lại phát hiện nường đang được có những cử chỉ thân thuộc mật với anh trai mình. Trước tình cảnh đó, cô làm gì để giữ nường lại mặt mày mình?

#79lichaeng